HALL of FAME 2023 | 2022 | 2021


ชนะเลิศมือ BN สายบน


Rangsit Badminton Cup 1
สนาม : Future Arena
วันที่ : 29 ต.ค. 2566
จำนวนผู้เข้าแข่งขัน : 24 ทีม


ตุ๊กตุ๊ก​

น๊อต

ชนะเลิศมือ N+


Rangsit Badminton Cup 1
สนาม : Future Arena
วันที่ : 29 ต.ค. 2566
จำนวนผู้เข้าแข่งขัน : 16 ทีม


เต้ย

ทีม

อันดับสามมือ BN สายบน


Rangsit Badminton Cup 1
สนาม : Future Arena
วันที่ : 29 ต.ค. 2566
จำนวนผู้เข้าแข่งขัน : 24 ทีม


หญิง

ตั้ก

อันดับสาม มือ N สายบน


JNT Champion
สนาม : Sport Refresh
วันที่ : 7 ต.ค. 2566
จำนวนผู้เข้าแข่งขัน : 32 ทีม


แนน

โอเพ่น

ชนะเลิศ มือ S-


ฝ่าดงซ้อ
สนาม : Hall Terminal 21 นครราชสีมา
วันที่ : 17 ก.ย. 2566
จำนวนผู้เข้าแข่งขัน : 32 ทีม


บ๊อบบี้

เก่ง

อันดับสาม มือ BGN


20 Series Mundee Cup 2023
สนาม : กายแบดมินตัน รามอินทรา ซอย5
วันที่ : 27 ส.ค. 2566
จำนวนผู้เข้าแข่งขัน : 16 ทีม


ตุ๊กตา

ดาม

อันดับสี่ มือ BGN WD


20 Series Mundee Cup 2023
สนาม : กายแบดมินตัน รามอินทรา ซอย5
วันที่ : 27 ส.ค. 2566
จำนวนผู้เข้าแข่งขัน : 10 ทีม


ตั้ก

เอย

รองชนะเลิศ มือ BGN WD


20 Series Mundee Cup 2023
สนาม : กายแบดมินตัน รามอินทรา ซอย5
วันที่ : 27 ส.ค. 2566
จำนวนผู้เข้าแข่งขัน : 10 ทีม


เอ๋

กัน

อันดับสาม N- สายล่าง


TSR Sport ครั้งที่ 5
สนาม : 18 คอร์ท ราชพฤกษ์
วันที่ : 9 ส.ค. 2566
จำนวนผู้เข้าแข่งขัน : 32 ทีม


อินดี้

บอย

อันดับสาม เอ็นสะท้าน(S/P-) สายบน


N-YOND Number One
สนาม : T-Thailand บางใหญ่
วันที่ : 30 ก.ค. 2566
จำนวนผู้เข้าแข่งขัน : 24 ทีม


ณณัฏฐ์

เกสร

อันดับสาม มือ N- สายบน


Sport Refresh Badminton by Top
สนาม : Sport Refresh
วันที่ : 22 ก.ค. 2566
จำนวนผู้เข้าแข่งขัน : 32 ทีม


ต่อ

อาร์ท5%

ชนะเลิศ มือ BGN WD


GUY SEMI-CUP 2023
สนาม : กายแบดมินตัน รามอินทรา ซอย5
วันที่ : 18 มิ.ย. 2566
จำนวนผู้เข้าแข่งขัน : 10 ทีม


หญิง

วีน

รองชนะเลิศ มือ BGN


GUY SEMI-CUP 2023
สนาม : กายแบดมินตัน รามอินทรา ซอย5
วันที่ : 18 มิ.ย. 2566
จำนวนผู้เข้าแข่งขัน : 16 ทีม


ปอ

มีมี่

รองชนะเลิศ มือ N-(G1) สายบน


GUY SEMI-CUP 2023
สนาม : กายแบดมินตัน รามอินทรา ซอย5
วันที่ : 18 มิ.ย. 2566
จำนวนผู้เข้าแข่งขัน : 16 ทีม


โทน

อินดี้

ชนะเลิศ มือ N-(G1) สายล่าง


GUY SEMI-CUP 2023
สนาม : กายแบดมินตัน รามอินทรา ซอย5
วันที่ : 18 มิ.ย. 2566
จำนวนผู้เข้าแข่งขัน : 16 ทีม


ต่อ

บ๊อบบี้

อันดับสาม มือ N- สายบน


TYPHOON Badminton Open #2
สนาม : 15 คอร์ท ลาดปลาเค้า
วันที่ : 10 มิ.ย. 2566
จำนวนผู้เข้าแข่งขัน : 24 ทีม


บ๊อบบี้

ดาม

ชนะเลิศ มือใหม่ สายบน


Reach Premier Cup
สนาม : 18 คอร์ท ราชพฤกษ์
วันที่ : 7 พ.ค. 2566
จำนวนผู้เข้าแข่งขัน : 16 ทีม


หมูตุ๋น

หมิว

รองชนะเลิศ มือ Begin สายล่าง


Revel Group Mini Cup 2023
สนาม : Sport Refresh
วันที่ : 22 เม.ย. 2566
จำนวนผู้เข้าแข่งขัน : 16 ทีม


เอ๋

บ๊อบบี้

อันดับสาม มือ N- สายบน


Revel Group Mini Cup 2023
สนาม : Sport Refresh
วันที่ : 22 เม.ย. 2566
จำนวนผู้เข้าแข่งขัน : 16 ทีม


วาโย

แนน

ชนะเลิศ มือ N สายบน


Revel Group Mini Cup 2023
สนาม : Sport Refresh
วันที่ : 22 เม.ย. 2566
จำนวนผู้เข้าแข่งขัน : 16 ทีม


ออย

จ๋า

รองชนะเลิศ มือ N สายล่าง


Revel Group Mini Cup 2023
สนาม : Sport Refresh
วันที่ : 22 เม.ย. 2566
จำนวนผู้เข้าแข่งขัน : 16 ทีม


น้อย

อินดี้

อันดับสาม มือ S สายบน


Revel Group Mini Cup 2023
สนาม : Sport Refresh
วันที่ : 22 เม.ย. 2566
จำนวนผู้เข้าแข่งขัน : 16 ทีม


โฟน

เฟียซ

อันดับสาม มือ P-


GuyBadminton Gold Series
สนาม : กายแบดมินตัน รามอินทรา ซอย5
วันที่ : 2 เม.ย. 2566
จำนวนผู้เข้าแข่งขัน : 16 ทีม


ณณัฏฐ์

แฮม

อันดับสาม มือ N สายบน


GuyBadminton Gold Series
สนาม : กายแบดมินตัน รามอินทรา ซอย5
วันที่ : 2 เม.ย. 2566
จำนวนผู้เข้าแข่งขัน : 32 ทีม


อาร์ท5G

ฟลุ้ค

อันดับสาม มือ N- สายล่าง


Banana Mini550
สนาม : Sport Refresh
วันที่ : 1 เม.ย. 2566
จำนวนผู้เข้าแข่งขัน : 48 ทีม


เอ๋

เบนซ์

ชนะเลิศ มือ S


Banana Mini550
สนาม : Sport Refresh
วันที่ : 1 เม.ย. 2566
จำนวนผู้เข้าแข่งขัน : 48 ทีม


ณณัฏฐ์

ออย

รองชนะเลิศ มือ N- (ตีโต้) สายล่าง


Revel Group เฮฮาแบดมินตัน #1
สนาม : Sport Refresh
วันที่ : 18 มี.ค. 2566
จำนวนผู้เข้าแข่งขัน : 16 ทีม


วาโย

หมูตุ๋น

ชนะเลิศ มือ S/P- สายล่าง


วิ่งตามลูกคัพ #1
สนาม : อัมพัน ศรีสมาน
วันที่ : 25 ก.พ. 2566
จำนวนผู้เข้าแข่งขัน : 24 ทีม


ณณัฏฐ์

แนน




Home   |   HISTORY  |   RANKING  |   HALL OF FAME  |   LOGIN
©2020 BaanMoon R19 Rangsit Badminton | BMBAD 0.4 beta